KOMITE NYOBOZI Z'IMIDUGUDU IGIZE UMURENGE WA GATSATA
UMUDUGUDU AMAZINA Y’UWATOWE INSHINGANO TEL 
1 AKAMAMANA NSHIMYUMUREMYI Samm Umukuruw’Umudugudu  
HAKIZURIHO Bosco Ushinzweumutekano  
MUGANGA Frank ImiberehoMyiza  
MUKARUYANJA Immaculee UshinzweAmakurun’amahugurwa  
NYINAWAMBANDA M.Rosette UshinzweIterambere  
2 AKIMIHIGO NGARAMBE Rachid Umukuruw’Umudugudu  
HAKIZIMANA Innocent Moise Ushinzweumutekano 785698280
NYIRAMATABARO Gevanie ImiberehoMyiza 788879732
MUKARUYANJA Immaculee UshinzweAmakurun’amahugurwa 788646673
NGARAMBE Christian UshinzweIterambere 788472847
3 BIGEGA MUKESHIMANA Jacques Umukuruw’Umudugudu  
    NDATIMANA J.Paul Ushinzweumutekano 788517429
    MUHAWENIMANA Placidie ImiberehoMyiza 782174120
    MUKABARISA Babana UshinzweAmakurun’amahugurwa 788454041
    NSHIMIYIMANA Samuel UshinzweIterambere 788218009
4 BUSASAMANA MUPAGASI JMV Umukuru w’Umudugudu 785361504
HABIYAREMYE Eustashe Ushinzweumutekano 788749343
MUKESHIMANA Adrienne ImiberehoMyiza 788616802
MUKAGASHAGAZA Fortunee UshinzweAmakurun’amahugurwa 788895427
NKURUNZIZA Wensinsilas UshinzweIterambere 788378639
5 MUREMERA BICAKAMANA Faustin Umukuruw’Umudugudu  
MURAYIRE Abraham Ushinzweumutekano  
UWIZEYIMANA Liberathe ImiberehoMyiza  
KARENZI Steven UshinzweAmakurun’amahugurwa  
KAVUNA Jaenine UshinzweIterambere  
6 KINGASIRE HAKIZIMANA Boniface Umukuruw’Umudugudu  
MUGISHA JMV Ushinzweumutekano 785698280
NYIRATABARO Angeline ImiberehoMyiza 788879732
MUKANYAMWASA Syrivie UshinzweAmakurun’amahugurwa 788646673
NYIRATABARO Angeline UshinzweIterambere 788472847
7 RWESERO Kabagamaba Denis  Umukuruw’Umudugudu  
MUGEMASHURI  Anastase Ushinzweumutekano 788517429
UWIRINGIYIMANA Veronique  Imibereho Myiza 782174120
NSENGIYUMVA Innocent UshinzweAmakurun’amahugurwa 788454041
NKURUNZIZA Charles UshinzweIterambere 788218009
8 NYAGASOZI HABIMANA Innocent  Umukuruw’Umudugudu 785361504
KAMEGERI Viateur Ushinzweumutekano 788749343
NYIRABARIGIRA M. Gorette ImiberehoMyiza 788616802
HATEGEKIMANA JMV UshinzweAmakurun’amahugurwa 788895427
NTIHINYUZWA Isaac UshinzweIterambere 788378639
9 KUMUYANGE MUYOBOKE Felecien Umukuruw’Umudugudu  
MINANI Germain Ushinzweumutekano  
UMUBYEYI Adeline ImiberehoMyiza  
UWIMANA Felicite UshinzweAmakurun’amahugurwa  
RUGINA Eric UshinzweIterambere  
10 TETERO MUNYANEZA Fidele Umukuruw’Umudugudu  
UKUNZE John Ushinzweumutekano 785698280
UWERA Vestine ImiberehoMyiza 788879732
UWIZEYIMANA Chantal UshinzweAmakurun’amahugurwa 788646673
MUGABO Patrick UshinzweIterambere 788472847
11 RUGORO MUSABYEYESU Odette Umukuru w’Umudugudu 781549364
MUTUNGIREHE Vedaste Ushinzwe umutekano  
UWANYIRIGIRA Angelique Imibereho Myiza 782174120
KAGORORA Elie  Ushinzwe amakuru n’amahugurwa 788218009
MUTSINZI Ngendahayo Celestin Ushinzwe Iterambere 788458000
KARURUMA=55  
1 AKARUBIMBURA SERUVUMBA Adrien Umukuru w’Umudugudu 788848859
UFITEYEZU Jean Claude Ushinzwe umutekano 782940551
MUSENGIMANA Françoise Imibereho Myiza 788502766
RUHAMYA Noheli Ushinzwe Amakuru n’amahugurwa 787357232
NSHIMIYIMANA FERECIEN Ushinzwe Iterambere 787692707
2 NYAKALIBA KALISA  Theoneste Umukuru w’Umudugudu 785022363
MUSHABIZI  Dieudonné Ushinzwe umutekano 789555624
UWUMUREMYI Dieudonné Imibereho Myiza 788487248
UWERA Solange Ushinzwe Amakuru n’amahugurwa 785031589
NSHIMIYIMANA Sylivia Ushinzwe Iterambere 788817915
3 AKAMWUNGUZI MUNYANSHONGORE Jean Umukuru  w’umudugudu w’Agateganyo 788498373
NSHIMIYIMANA PHILBERT ushinzwe umutekano 789197567
RUSA Annonciata Imibereho Myiza 788613253
BIZIMANA OMAR JOHN ushinzwe amakuru n’amahugurwa 783545600
NDEKEZI Emmanuel Ushinzwe Iterambere 784260398
4 KANYONYOMBA KABANDA  Gonzaque Umukuru w’Umudugudu 788500116
NDATENGUHA  Etienne Ushinzwe umutekano 788411876
NAHAYO JEAN Pierre Imibereho Myiza 788552451
UMUHOZA Liliane Ushinzwe Amakuru n’amahugurwa 782940544
NIYONGIRA Emmanuel Ushinzwe Iterambere 788441369
5 AMAREMBO MUKAGAGA Merry umukuru w'umudugudu  788865422
KAMANZI  Jean  Baptiste Ushinzwe umutekano 783709570
MWUMVANEZA Felicien Ushinzwe Iterambere 789651065
UWERA Fabiola Imibereho Myiza 782263626
UWITONZE Vestine Ushinzwe Amakuru n’amahugurwa 785645748
6 AKISOKO UWIMANA  Salama Umukuru w’Umudugudu 783392310
 JEAN Paul ushinzwe umutekano  
MUHOZA M.Antoinette Noela Imibereho Myiza 788620280
BAHIZI Emmanuel Ushinzwe Amakuru n’amahugurwa 785278113
KARANGWA Kassim Ushinzwe Iterambere 788841635
7 BWIZA NSHIMYIRYAYO  Aphred Umukuru w’Umudugudu 788771194
UWARUSIMBI   Dieudonné Ushinzwe umutekano 788562949
YITWENANDE Triphonie Imibereho Myiza 789610679
NSANZIYEZE Norbert Ushinzwe Amakuru n’amahugurwa 788737264
UWIMANA Solange Ushinzwe Iterambere 788739980
8 AGATARAMO SAFARI  Eugene  Umukuru w’Umudugudu 781577168
NGABONZIZA  Pierre Ushinzwe umutekano 788555056
MUKANKUSI Olea Imibereho Myiza  
KABANDA Valens Ushinzwe Amakuru n’amahugurwa 788730827
NDAGIJIMANA J.Damascene Ushinzwe Iterambere  
9 AMIZERO Munyurwa  patrick  Umukuru w’Umudugudu 788569023
HARAGIRIMANA J D’Amour Ushinzwe umutekano 789197620
UWERA Clementine Imibereho Myiza 782940565
AHISHAKIYE Bonaventure Ushinzwe Amakuru n’amahugurwa 788214143
UWIMANA Marguerithe Ushinzwe Iterambere 788566069
10 IHURIRO KAYIJUKA  Frederic Umukuru w’Umudugudu 788491547
NIZEYIMANA  Ernest Ushinzwe umutekano 781634046
MUKANTABANA Clementine Imibereho Myiza 788565054
BAHATI Yacini Ushinzwe Amakuru n’amahugurwa 788593077
NDAYISHIMYE Jean Marie Ushinzwe Iterambere  
11 ISANGANO NDANDABAHIZI   Clement Umukuru w’Umudugudu 783996100
BYAMUNGU  Francois Ushinzwe umutekano 788465813
MUKANGAMIJE Adele Imibereho Myiza 788560436
MUKARUGWIZA Agnes Ushinzwe Amakuru n’amahugurwa 785697931
RUGABA Maurice Ushinzwe Iterambere 788687633
12 RWAKALIHEJURU NZISABIRA  Emmanuel Umukuru w’Umudugudu 788852210
MUSABWA BIGABO Ushinzwe umutekano 788894255
NSIGAYE Theogene Imibereho Myiza 788930710
SINAMENYE Jean De Dieu Ushinzwe Amakuru n’amahugurwa 785120308
NYIRANSABIMANA Julienne Ushinzwe Iterambere 788253909
NYAMUGALI=60, 
1 1.AGAKOMEYE HARERIMANA Emmanuel Umukuru w’Umudugudu 788896371
2 NDINKABANDI Védaste Ushinzwe umutekano 787959357
3 BIZIMANA Madeleine Ushinzwe iterambere 783321696
4 RUTSITSI Augustin  Ushinzwe amakuru  
5 NIYOYITA Valerie Ushinzwe imibereho myiza  
1 2.JURU UMUGWANEZA M  Louise  Umukuru w’Umudugudu 788923737
2 HABIMANA Jean Jolis Ushinzwe umutekano 788565626
3 MUKANDEKEZI Odette Ushinzwe iterambere  
4 MUREKATETE M Golethi Ushinzwe amakuru 783294484
5 NDIMBIRA Innocent Ushinzwe imibereho myiza -
1 3.KIBAYA NSHIMIYIMANA Fabrice Umukuru w’Umudugudu 786345686
2 MUDENGE Madjaliwa Ushinzwe umutekano 788509851
3 NYIRIBAMBE Daphroze Ushinzwe iterambere 788821559
4 HARERIMANA Emmanuel Ushinzwe amakuru 788601081
5 MUKANKUNDIYE M Nadege Ushinzwe imibereho myiza 783433279
1 4.GASHUBI BUZIZI Jean Umukuru w’Umudugudu 782940524
2   Ushinzwe umutekano  
3 UWITONZE Rosette Ushinzwe iterambere 782940526
4 RURANGIRWA Gustave Ushinzwe amakuru 788443010
5 NZAMWITA Claudine Ushinzwe imibereho myiza 786156762
1 5.RUSORO MUNYAWERA Lambert Umukuru w’Umudugudu 788447926
2 UWIMANA Emmanuel Ushinzwe umutekano 788838198
3 KAMPIRWA Donataha Ushinzwe iterambere 785035373
4 MUSANA Ibrahim Ushinzwe amakuru 783273210
5 UWIDUHAYE Olive  Ushinzwe imibereho myiza 787457781
1 6.RUBONOBONO MUKAYIRANGA Claudine Umukuru w’Umudugudu 783479211
2 NZABIRINDA  Jean De Dieu Ushinzwe umutekano 783479205
3 IKIZANYE Immaculée Ushinzwe iterambere 786870928
4 MUTIMURA Philbert Ushinzwe amakuru 783193334
5 UWINGABIYE Josée Ushinzwe imibereho myiza 785701355
1 7.HANIKA SEBAGABO Harera Charles Umukuru w’Umudugudu 788526358
2 MBONYIMANA J Paul  Ushinzwe umutekano 783189008
3 SINIBAGIWE Jean Bosco Ushinzwe iterambere 785533096
4 MWAMINI Sifa Yvonne Ushinzwe amakuru 782940500
5 MUKAKARINDA Veneranda Ushinzwe imibereho myiza 785376646
 
1 8.MUSANGO NZIRORERA Theoneste Umukuru w’Umudugudu 782940504
2 MBONIGABA Wellars Ushinzwe umutekano 783153452
3 MUKANKUBITO Laurence Ushinzwe iterambere 785085401
4 HABYARIMANA Pierre Ushinzwe amakuru 788730083
5 MUKANYEMAZI Genie Ushinzwe imibereho myiza  
1 9.RUNYONZA HAFASHIMANA Alexandre Umukuru w’Umudugudu 788430473
2 NIYOMANITEZE Emmanuel Ushinzwe umutekano  
3 MUKAMNA Beatrice Ushinzwe iterambere 783617943
4 UWIHANGANYE Xaver Ushinzwe amakuru 728240331
5 UMUMARARUNGU Seraphine Ushinzwe imibereho myiza 788559382
1 10.NYAKABANDE SIBOMANA Elias Umukuru w’Umudugudu 782940513
2 NYIRINGABO Corneille Ushinzwe umutekano 782168339
3 HARERIMANA Sylvestre Ushinzwe iterambere 788694399
4 MUKABUTERA Alphinsine Ushinzwe amakuru 782940514
5 UWIMANA Jeanette  Ushinzwe imibereho myiza 788763490
1 11.RUVUMERO DUKUZUMUREMYI J Claude Umukuru w’Umudugudu 788663562
2 MUHAWENIMANA Diane Ushinzwe umutekano 788792134
3 BENEGUSENGA  Anathalie Ushinzwe iterambere 782940488
4 UMUTONIWASE Isha  Ushinzwe amakuru 726283145
5 HABYARIMANA Wensislas Ushinzwe imibereho myiza 788585136
1 12.NYAKANUNGA MUKANDORI Georgine Umukuru w’Umudugudu 788625424
2 KABANO Jean Népomuscène Ushinzwe umutekano 788552781
3 DUSENGE Venuste Ushinzwe iterambere -
4 MUTETERI Joselyne Ushinzwe amakuru 783002960
5 MUVANDIMWE Federic Ushinzwe imibereho myiza -
1 13.UWAGATOVU TWAGIRUMUKIZA Léonard Umukuru w’Umudugudu 788520695
2 SINDAYIGAYA Isaac Ushinzwe umutekano 788458765
3 MUKARUGIRA M Josee Ushinzwe iterambere 787259554
4 MUKANDORI Christine Ushinzwe amakuru 781544628
5 TUYISENGE François Ushinzwe imibereho myiza 788280801
1 14.GISIZA HABIYAREMYE Pascal  Umukuru w’Umudugudu 788528734
2 MUKESHIMANA Jean D’Amour Ushinzwe umutekano 788580520
3 IBYIMNIGENA Germaine Ushinzwe iterambere 785270691
4 MUTABAZI Ignace Ushinzwe amakuru 782940534
5 HARERIMANA Papias Ushinzwe imibereho myiza 781549263
1 15.NDENGO MUSABYIMANA Jean Umukuru w’Umudugudu 788554920
2 NDAYAMBAJE Innocent Ushinzwe umutekano 725713805
3 NYANDWI Charlotte Ushinzwe iterambere 781988819
4 UZAMUKUNDA Jeanine Ushinzwe amakuru 722275302
5 NDAYISABA Emmanuel Ushinzwe imibereho myiza 788851075
1 16.MPAKABAVU IKITEGETSE Diane Umukuru w’Umudugudu 782940506
2 MUGABO Felicien Ushinzwe umutekano 788628354
3 DUSABE Epiphanie Ushinzwe iterambere 782940509
4 NGARAMBE Justin Ushinzwe amakuru 788833260
5 MUKARUKAKA Victoria Ushinzwe imibereho myiza 784405704
NYAMABUYE=79
NYOBOZI ZOSE MU MURENGE=55+60+79=194
ABAJYANAMA  
ABAYOBOZI B'UTUGALI 3=3
BOSE=288
INAMA NJYANAMA
KARURUMA
No  AMAZINA YOMBI  ICYO ASHINZWE
1 MANARIYO  Marcel Pres. Njyanama
2 KAYITESI Fellicite V/c Pres. Njyanama
3 HABANABAKIZE Thomas Secretaire Njyanama
NYAMABUYE
No  AMAZINA YOMBI  ICYO ASHINZWE
1 KAYIGI Etienne Pres. Njyanama
2 MUHAYITETO Ruben V/c Pres. Njyanama
3 UMUTONI Vestine Secretaire Njyanama
NYAMUGALI
No  AMAZINA YOMBI  ICYO ASHINZWE
1 SAFARI Desire Pres. Njyanama
2 MUSONERA Athanase V/c Pres. Njyanama
3 MUKARUTETE Denyse Secretaire Njyanama
INAMA NJYANAMA Y'UMURENGE
1 KANYAMAHANGA Theobald 788856089
2 RIBERAKURORA Gabriel 781533812
3 BIZIMUNGU Jean Bosco 788413924
4 MUKESHIMANA Clemence 788592145
5 KAKWEZI Aneth 784574845
6 MUKAGASANA M.Claire 788898951
7 NIZEYIMANA Gisele 78895077
8 NIYONSABA Blandine 788685819
9 UZAMUKUNDA Honorine 788552033
10 BANAMWANA Yvonne 788452957
11 MUSHIMIYIMANA Aimée Béatha 788642650
12 MUKAMUTARA Anastasie 788682161
13 MUSONERA Fred 784041051
14 UWINSHUTI Mbayisha  Philemon 788580909
15 RUMENERANGABO Benjamin 783573701
16 MUKARUKUNDO Christine 783168545
17 MUSA Buhinja 788500238
18 GASHUGI Olivier 788555853
ABANYAMABANGA NSHINGWABIKORWA B'UTUGALI
1 BIZINDE Jean Nepomuscene E/s Nyamabuye
2 DUSHIMIMANA Jacqueline E/s Nyamugali
3 MUHIRE MASHAMI Roger E/s Karuruma

Gatsata ni Umurenge uhererye mu Karere ka Gasabo ukaba uhererereye mu gice cy'umugi. Uhani imbibi n'Imirenge ya Gisozi ,Jali ,Kanyinya ,Kigali  na Muhima. Umurenge wa Gatsata ufite utugali dutatu.

Amafoto akurikira ari mu biranga Umurenge wa Gatsata